Labarai

  • NSEN yi ƙoƙarin zama alamar bawul da za ku iya amincewa da ita!

    NSEN yi ƙoƙarin zama alamar bawul da za ku iya amincewa da ita!

    Bawul ɗin NSEN wanda ke mai da hankali kan bawul ɗin malam buɗe ido tsawon shekaru 38 tun daga shekarar 1983, mun shiga cikin tsara ƙa'idar bawul ɗin malam buɗe ido a bara. Babban abin alfahari ne ga kamfaninmu kuma yana ƙarfafa mu mu buɗe sabon shafi don kyakkyawar makoma. NSEN tana aiki tuƙuru, ku yi ƙoƙarin zama alamar bawul ɗin da abokin ciniki zai iya amincewa da shi...
    Kara karantawa
  • Bawul ɗin NSEN yana halartar CNPV 2020 Booth 1B05

    Bawul ɗin NSEN yana halartar CNPV 2020 Booth 1B05

    Bawul ɗin NSEN ya halarci CNPV 2020 Rumfa Mai Lamba: 1B05 Ranar Nunin: 13 ga Yuni ~ 15 ga Yuni, 2020 Adireshi: Fujian Nan'an Chenggong International Convention and Nunin Center China (Nanan) An kafa International Plumbing and Pump Trade Fair (taƙaice: CNPV) a Nanan, China. Dangane da boomi...
    Kara karantawa
  • Babban bawul ɗin malam buɗe ido na DN800 mai girman ƙarfe mai girman aiki

    Babban bawul ɗin malam buɗe ido na DN800 mai girman ƙarfe mai girman aiki

    Kwanan nan, kamfaninmu ya kammala wani babban bawul ɗin malam buɗe ido na DN800, takamaiman ƙayyadaddun bayanai sune kamar haka; Jiki: Faifan WCB: Hatimin WCB: SS304+Tsarin Graphite: SS420 Kujera mai cirewa: 2CR13 NSEN na iya samar wa abokan ciniki da diamita na bawul DN80 - DN3600. Idan aka kwatanta da ƙofar va...
    Kara karantawa
  • Bawul ɗin NSEN a wurin aiki- PN63 /600LB CF8 Bawul ɗin malam buɗe ido mai siffar uku

    Bawul ɗin NSEN a wurin aiki- PN63 /600LB CF8 Bawul ɗin malam buɗe ido mai siffar uku

    Idan kun bi Linkedin ɗinmu, za ku iya sanin cewa muna samar da tarin bawul ɗin malam buɗe ido mai ban mamaki ga PAPF a bara. Bawul ɗin da aka bayar sun haɗa da matsi mai ƙima 300LB, 600LB, PN16, PN40, PN63, kayan da ke cikin WCB da CF8. Kamar yadda aka aika waɗannan bawul ɗin kusan shekara guda, kwanan nan, muna samun ra'ayoyi da kuma ph...
    Kara karantawa
  • Barka da zagayowar cika shekaru 38 da kafa kamfanin

    Barka da zagayowar cika shekaru 38 da kafa kamfanin

    A ranar 28 ga Mayu, 1983, shugabanmu na farko, Mr. Dong, ya kafa Yongjia Valve Power Plant a matsayin magajin NSEN Valve. Bayan shekaru 38, kamfanin ya faɗaɗa zuwa 5500m2, kuma ma'aikata da yawa sun biyo baya tun lokacin da aka kafa NSEN, wanda hakan ya motsa mu sosai. Tun lokacin da aka kafa NSEN, har yanzu...
    Kara karantawa
  • Nau'in Lug da flange bawul ɗin malam buɗe ido C95800 Tagulla mai ƙarfe uku mai ban mamaki

    Nau'in Lug da flange bawul ɗin malam buɗe ido C95800 Tagulla mai ƙarfe uku mai ban mamaki

    Ana amfani da kayan tagulla na aluminum galibi don bawul ɗin da ake amfani da shi don ruwan teku ko kuma hanyar lalata. Bawuloli na tagulla na aluminum sun dace kuma sun fi araha ga duplex, super duplex da monel don aikace-aikacen ruwan teku da yawa, musamman a aikace-aikacen ƙarancin matsi. Kayan aiki na yau da kullun...
    Kara karantawa
  • Babban zafin jiki mai matsin lamba mai yawa, bawul ɗin malam buɗe ido

    Babban zafin jiki mai matsin lamba mai yawa, bawul ɗin malam buɗe ido

    Ana amfani da bawul ɗin malam buɗe ido na yau da kullun a cikin aikace-aikacen ƙasa da matsin lamba na PN25 da zafin jiki na 120℃. Lokacin da matsin ya yi yawa, kayan laushi ba za su iya jure matsin lamba ba kuma su haifar da lalacewa. A irin wannan yanayin, ya kamata a yi amfani da bawul ɗin malam buɗe ido na ƙarfe. Bawul ɗin malam buɗe ido na NSEN zai iya tabbatar da...
    Kara karantawa
  • Ana samar da bawuloli masu inganci kawai na Butterfly-NSEN

    Ana samar da bawuloli masu inganci kawai na Butterfly-NSEN

    Bawul ɗin NSEN da TS, ISO9001, CE, EAC suka amince da shi, ana iya tsara samfuran bisa ga ƙa'idodin GB, API, ANSI, ISO, BS, EN, GOST. Kamfaninmu koyaushe yana aiki bisa ga tsarin tsarin kula da inganci na ISO9001: 2015, kamar haka: rashin karɓar samfura masu lahani, ba don kera su ba...
    Kara karantawa
  • An tabbatar da bawul ɗin NSEN ta hanyar EAC

    An tabbatar da bawul ɗin NSEN ta hanyar EAC

    NSEN ta sami nasarar samun takardar shaidar EAC ta Ƙungiyar Kwastam, kuma takardar shaidar tana aiki na tsawon shekaru 5, wanda ya kafa wani harsashi don ci gaban kasuwannin ƙasashen waje a nan gaba a cikin ƙasashe tare da "Shirye-shiryen Belt and Road". Takaddun shaidar EAC wani nau'i ne na...
    Kara karantawa
  • Sabuwar masana'antar NSEN, sabuwar farawa

    Sabuwar masana'antar NSEN, sabuwar farawa

    A ranar 17 ga Janairu, 2020, masana'antar NSEN ta koma sabon adireshin da ke titin Wuniu a Lingxia Industrial Zone. A ranar 27 ga Afrilu, an buɗe ofishin sabuwar masana'antar. Tun daga ranar 1 ga Mayu, an fara gudanar da sabuwar masana'antar a hukumance. NSEN ta gudanar da babban biki — bikin buɗewa a ranar 6 ga Mayu. M...
    Kara karantawa
  • Haɗin ƙarfe na carbon WCB Lug bawuloli masu aiki masu inganci

    Haɗin ƙarfe na carbon WCB Lug bawuloli masu aiki masu inganci

    A nan za mu gabatar da bawuloli masu inganci na malam buɗe ido tare da ƙirar daidaitawa sau biyu. Ana amfani da waɗannan jerin bawuloli galibi a yanayin buɗewa da rufewa mai yawan mita kuma galibi ana haɗa su da masu kunna iska. Biyun da ba su da alaƙa da juna suna aiki a cikin sandar bawul da faifan malam buɗe ido, suna gane...
    Kara karantawa
  • NSEN nau'in flanged biyu na roba mai rufewa na ruwan teku bawul ɗin malam buɗe ido

    NSEN nau'in flanged biyu na roba mai rufewa na ruwan teku bawul ɗin malam buɗe ido

    Ruwan teku wani maganin electrolyte ne wanda ke ɗauke da gishiri da yawa kuma yana narkar da wani adadin iskar oxygen. Yawancin kayan ƙarfe suna lalacewa ta hanyar lantarki a cikin ruwan teku. Yawan sinadarin chloride a cikin ruwan teku yana da girma sosai, wanda ke ƙara yawan tsatsa. A lokaci guda, ɓangaren wutar lantarki da yashi...
    Kara karantawa