Menene bawul ɗin malam buɗe ido mai sau uku?

Shekaru sama da 50 kenan da aka gabatar da bawul ɗin malam buɗe ido mai siffar uku, kuma ana ci gaba da haɓaka shi a cikin shekaru 50 da suka gabata. Amfani da bawul ɗin malam buɗe ido ya yaɗu a masana'antu da yawa. Ana amfani da bawul ɗin malam buɗe ido na asali ne kawai don katsewa da haɗa hanyoyin ruwa. Tsarin mai siffar uku mai siffar uku yana haɓaka aikin bawul ɗin malam buɗe ido. Ya zama ɗaya daga cikin bawul ɗin da ke da kyakkyawan aiki a ƙarƙashin mawuyacin yanayi a cikin yanayin aiki mai mahimmanci a cikin kayan aikin bututun masana'antu na masana'antu.

Kamar yadda sunan ya nuna, an tsara wasu abubuwa guda uku masu zaman kansu a matsayin bawuloli. Ma'anar rashin daidaituwa uku tana nufin:

https://www.nsen-valve.com/news/what-is-triple…terfly-valve-?

  • Kashewa 1

An sanya shaft ɗin a bayan saman saman rufewa don samar da hanyar zama mai ci gaba.

  • 2. Biyan kuɗi

An sanya shaft ɗin a gefe ɗaya na layin tsakiya na bututu/bawul don kawar da gogayya tsakanin hatimi da wurin zama

  • 3 na ƙarshe

Layukan tsakiya na wurin zama da mazubin hatimi suna karkata zuwa layin tsakiya na bututu/bawul. Wannan mazubin na uku yana kawar da gogewa gaba ɗaya. Wannan kusurwar mazubin, tare da mazubin shaft guda biyu masu ban mamaki, yana bawa faifan damar rufewa da wurin zama ba tare da wata matsala ba.

Wannan ƙirar wurin zama kuma tana ba da damar rufewa iri ɗaya, don haka rufewa mai ƙarfi a cikin ƙirar wurin zama na ƙarfe. Wannan ƙirar zaɓi ne mai rahusa, mai ƙarancin ƙarfin juyi (mai sauƙin sarrafa kansa), fiye da sauran bawuloli na ƙarfe masu salo.

Ana amfani da na'urori uku a aikace-aikace kamar tururi mai ƙarfi (sama da PSI 150), tururi mai zafi sosai - iskar gas mai zafi da mai, aikace-aikacen zafin jiki mai zafi suna da kyau ga wannan nau'in bawul saboda ana buƙatar wurin zama na ƙarfe akan kujera mai laushi.


Lokacin Saƙo: Agusta-01-2020