Labaran Kamfani

  • CHUN MING Banquet

    CHUN MING Banquet

    Domin gode wa ma'aikatan bisa ga aikin da suka yi a shekarar 2020 da kuma amincewarsu da wannan shekarar mai ban mamaki, da kuma maraba da sabbin ma'aikata da su shiga cikin iyalan NSEN, inganta jin daɗinsu da kuma haɗin kai a cikin ƙungiya, Maris 16 Bawul ɗin NSEN 2021 "A Lon...
    Kara karantawa
  • Bawul ɗin NSEN ya dawo aiki tun daga 19 ga Fabrairu 2021

    Bawul ɗin NSEN ya dawo aiki tun daga 19 ga Fabrairu 2021

    NSEN has been back to work, welcome for inquiring at info@nsen.cn (internation business) NSEN focusing on butterfly valve since 1983, Our main product including: Flap with double /triple eccentricity Damper for high temperature airs Seawater Desalination Butterfly Valve   Features of triple...
    Kara karantawa
  • Barka da Bikin Bazara Mai Daɗi

    Barka da Bikin Bazara Mai Daɗi

    Shekarar 2020 tana da wahala ga kowa, tana fuskantar COVID-19 da ba a zata ba. Rage kasafin kuɗi, soke ayyukan sun zama ruwan dare, yawancin kamfanonin bawul suna fuskantar matsalar rayuwa. A yayin bikin cika shekaru 38, kamar yadda aka tsara, NSEN ta ƙaura zuwa sabuwar masana'antar. Zuwan annobar ya sa ku...
    Kara karantawa
  • Na gode da ziyararku a lokacin IFME 2020

    Na gode da ziyararku a lokacin IFME 2020

    A makon da ya gabata, NSEN ta nuna a IFME 2020 a Shanghai, godiya ga duk abokan cinikin da suka ɗauki lokaci suna tattaunawa da mu. NSEN tana farin cikin kasancewa tare da ku don bawul ɗin malam buɗe ido mai sau uku da kuma bawul ɗin malam buɗe ido mai sau biyu. Babban samfurinmu mai girman DN1600 mai walda wanda aka fi jan hankalin abokan ciniki, tsarin da aka nuna...
    Kara karantawa
  • Haɗu da NSEN a booth J5 a IFME 2020

    Haɗu da NSEN a booth J5 a IFME 2020

    Shekarar 2020 ta saura wata ɗaya kacal, NSEN za ta halarci wasan kwaikwayo na ƙarshe na wannan shekarar, da fatan ganin ku a can. Ga bayanin da ke ƙasa game da wasan kwaikwayon; Tsaya: J5 Kwanan wata: 2020-12-9 ~11 Adireshi: Cibiyar Babban Taro da Baje Kolin Ƙasa ta Shanghai Kayayyakin da aka nuna sun haɗa da Famfo, Fanka, Matsewa...
    Kara karantawa
  • Sauyin Dijital don buɗe sabon zamani ga NSEN

    Sauyin Dijital don buɗe sabon zamani ga NSEN

    Tare da ci gaban fasaha cikin sauri, duniya tana canzawa da sauri, iyakokin masana'antu na gargajiya sun riga sun nuna. A cikin 2020, zaku iya fahimtar cewa fasaha ta kawo babban ƙima ga Telemedicine, ilimi ta yanar gizo, da ofishin haɗin gwiwa da muke fuskanta, kuma muna buɗe sabon zamani. Trad...
    Kara karantawa
  • Nemo NSEN a shafi na 72 mujallar bawul ɗin duniya ta 202011

    Nemo NSEN a shafi na 72 mujallar bawul ɗin duniya ta 202011

    Muna farin cikin ganin shirin tallanmu a cikin sabuwar mujallar Valve World 2020. Idan kun yi rajistar mujallar, ku juya zuwa shafi na 72 kuma za ku same mu!
    Kara karantawa
  • Gudanar da rukunin yanar gizo na 6S yana ci gaba da inganta NSEN

    Gudanar da rukunin yanar gizo na 6S yana ci gaba da inganta NSEN

    Tun a watan da ya gabata, NSEN ta fara ingantawa da kuma gyara tsarin kula da wuraren 6S, kuma inganta taron bitar ya cimma sakamako na farko. NSEN ta raba fannin aikin bitar, kowane yanki rukuni ne, kuma ana gudanar da kimantawa kowane wata. Tushen kimantawa da manufofin an rarraba su...
    Kara karantawa
  • NSEN 6S Gudanar da Yanar Gizo yana inganta

    NSEN 6S Gudanar da Yanar Gizo yana inganta

    Tun bayan aiwatar da manufar gudanar da 6S ta NSEN, mun ci gaba da aiwatarwa da inganta cikakkun bayanai na taron bitar, da nufin ƙirƙirar bitar samarwa mai tsabta da daidaito da kuma inganta ingancin samarwa. A wannan watan, NSEN za ta mayar da hankali kan "samar da kayayyaki lafiya" da "kayan aiki...
    Kara karantawa
  • Gabatarwar Nunin - Duniyar Valve Dusseldorf 2020 -Tsaya 1A72

    Gabatarwar Nunin - Duniyar Valve Dusseldorf 2020 -Tsaya 1A72

    Muna alfahari da sanar da cewa NSEN Valve zai shiga cikin Nunin Duniya na Valve a Dusseldorf, Jamus a watan Disamba na wannan shekarar. A matsayin biki ga masana'antar bawul, baje kolin Valve Workd ya jawo hankalin dukkan ƙwararru daga ko'ina cikin duniya. NSEN madaurin bawul ɗin malam buɗe ido Bayani: ...
    Kara karantawa
  • DN800 PN25 Flange mai kusurwa biyu na ƙarfe zuwa bawul ɗin malam buɗe ido na ƙarfe

    DN800 PN25 Flange mai kusurwa biyu na ƙarfe zuwa bawul ɗin malam buɗe ido na ƙarfe

    Da muka shiga watan Agusta, mun kammala isar da manyan oda a wannan makon, jimillar akwatunan katako guda 20. An kawo bawuloli cikin gaggawa kafin isowar Typhoon Hagupit, don haka bawuloli za su iya isa ga abokan cinikinmu lafiya. Waɗannan bawuloli masu rufewa biyu suna ɗaukar aikin...
    Kara karantawa
  • Sabuwar injin ta iso!

    Sabuwar injin ta iso!

    A wannan makon wata sabuwar na'ura ta iso kamfaninmu wadda ta ɗauki watanni 9 tun bayan da muka yi odar. Duk mun san cewa kayayyaki masu kyau suna buƙatar kayan aiki masu kyau don gabatarwa, domin a iya sarrafa daidaiton sarrafawa sosai kuma kamfaninmu ya ƙaddamar da lathe na tsaye na CNC a hukumance. Wannan lathe na tsaye na CNC c...
    Kara karantawa