Àwọn Ìròyìn Ọjà
-
Àwọn Fọ́fìfù Labalábá Tó Lè Rírọrùn: Àwọn Ìdáhùn Irin Alagbara fún Àwọn Ohun Èlò Ilé Iṣẹ́
Nínú ẹ̀ka àwọn fáfà ilé iṣẹ́, àwọn fáfà labalábá elastomeric dúró gẹ́gẹ́ bí àwọn ojútùú tó wúlò àti tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé fún ṣíṣàkóso ìṣàn onírúurú omi àti gáàsì. Nígbà tí ó bá kan àwọn ohun èlò tó ṣòro láti lò tí ó nílò agbára àti ìdènà ìbàjẹ́, lílo irin alagbara nínú elastomeric b...Ka siwaju -
Àwọn àǹfààní ti double flange triple eccentric labalaba valve
Nínú àwọn ohun èlò ilé-iṣẹ́, yíyan fáìlì kó ipa pàtàkì nínú rírí i dájú pé ètò náà ṣiṣẹ́ dáadáa àti pé ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé. Fáìlì tó gbajúmọ̀ jùlọ ní àwọn ọdún àìpẹ́ yìí ni fáìlì labalábá onípele mẹ́ta tí ó ní ìpele méjì. Apẹrẹ fáìlì tuntun yìí ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àǹfààní, èyí tí ó mú kí ó jẹ́ àṣàyàn àkọ́kọ́ ní gbogbo ...Ka siwaju -
Ìrísí onírúurú ti àwọn fáfà labalábá Elastomeric tí a lè yọ kúrò nínú àwọn ohun èlò ilé-iṣẹ́
Nínú ẹ̀ka àwọn fáfà ilé iṣẹ́, fáfà labalábá elastomeric tí a yọ kúrò dúró gẹ́gẹ́ bí ohun èlò tí ó wúlò tí ó sì ṣeé gbẹ́kẹ̀lé tí ó ń kó ipa pàtàkì nínú ṣíṣàkóso ìṣàn onírúurú omi. Irú fáfà yìí ni a ṣe láti kojú ìfúnpá gíga àti iwọ̀n otútù, èyí tí ó mú kí ó dára fún...Ka siwaju -
Pàtàkì Àwọn Fáfà Labalábá Tí Kò Lè Dá Omi Òkun Lójú Nínú Àwọn Ohun Èlò Òkun
Nínú àwọn ilé iṣẹ́ omi àti etíkun, lílo àwọn fọ́ọ̀fù labalábá tí kò lè kojú omi òkun ṣe pàtàkì láti rí i dájú pé onírúurú ètò àti ohun èlò ń ṣiṣẹ́ dáadáa àti tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé. Àwọn fọ́ọ̀fù pàtàkì wọ̀nyí ni a ṣe láti kojú àwọn ipò líle koko ti àyíká omi òkun, èyí tí ó sọ wọ́n di pàtàkì...Ka siwaju -
Ààbò Labalaba Iṣẹ́ Tó Ga Jù Méjì: Ayípadà Ere kan nínú Àwọn Ohun Èlò Iṣẹ́
Nínú ayé àwọn fáfà ilé iṣẹ́, àwọn fáfà labalábá onípele méjì tí ó ní agbára gíga ti di ohun tí ó ń yí padà, tí ó ń fúnni ní ìṣiṣẹ́ àti ìgbẹ́kẹ̀lé tí kò láfiwé nínú ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ohun èlò. Apẹẹrẹ fáfà tuntun yìí yí ọ̀nà tí ilé iṣẹ́ ń gbà ṣàkóso ìṣàn omi padà, èyí sì mú kí ó jẹ́ ohun tí ó gbajúmọ̀...Ka siwaju -
Ìyípadà àti Ìṣiṣẹ́ ti Triple Offset Labalaba Valve
Nínú ẹ̀ka àwọn fáfà ilé iṣẹ́, àwọn fáfà labalábá mẹ́ta tí a fi ń lo agbára ìṣiṣẹ́ máa ń yàtọ̀ sí àwọn ojútùú tó wúlò fún onírúurú iṣẹ́. Pẹ̀lú àpẹẹrẹ àrà ọ̀tọ̀ wọn àti iṣẹ́ tó ga jùlọ, àwọn fáfà wọ̀nyí ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àǹfààní sí epo àti gáàsì, ṣíṣe kẹ́míkà, ìṣẹ̀dá agbára àti...Ka siwaju -
Àwọn àǹfààní lílo àwọn fálù labalábá tí a fi irin jókòó
Nínú ayé àwọn fáfà ilé iṣẹ́, àwọn fáfà labalábá tí a fi irin ṣe dúró gẹ́gẹ́ bí àṣàyàn tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé, tí ó sì gbéṣẹ́ fún ṣíṣàkóso ìṣàn onírúurú nǹkan. Irú fáfà yìí ni a ṣe láti kojú ooru gíga, àwọn ohun èlò ìbàjẹ́, àti àwọn ohun èlò ìpalára, èyí tí ó mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tí ó gbajúmọ̀ ní ind...Ka siwaju -
Ààbò Labalaba Tí Ó Ń Dípò Mẹ́ta: Ìṣẹ̀dá tuntun nínú Ìṣàkóso Ṣíṣàn
Láti epo àti gáàsì sí àwọn ilé iṣẹ́ ìtọ́jú omi àti omi ìdọ̀tí, àwọn fáàfù ń kó ipa pàtàkì nínú ṣíṣàkóso ìṣàn omi káàkiri àwọn ilé iṣẹ́. Irú fáàfù kan tí ó ti gba àfiyèsí gbogbogbò ní àwọn ọdún àìpẹ́ yìí ni fáàfù labalábá mẹ́ta tí ó jẹ́ eccentric. A ṣe é láti pèsè ìṣàn tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé àti tí ó péye...Ka siwaju -
Ijókòó irin ti àtọwọdá labalábá PN40 DN300 & 600 SS321
Fáìpù NSEN rán àkójọpọ̀ Fáìpù PN40 sí Rọ́síà. Ìwọ̀n náà jẹ́ DN300 àti DN600. Ara: SS321 Díìsì: SS321. Ìdènà onírin tí a fi síta. Nítorí pé a fẹ́ rí i dájú pé díìsì náà nípọn àti agbára, a gba àwòrán àwọn ọ̀pá fáìlì òkè àti ìsàlẹ̀, èyí tí ó lè pupa púpọ̀...Ka siwaju -
Ààbò labalábá mẹ́ta tí a fi ìdènà pneumatic 48inch ṣe
NSEN ti fi awọn ege meji ti awọn falifu labalaba irin alagbara meji ranṣẹ. Lilo awọn actuators ti n ṣiṣẹ ni afẹfẹ jẹ lati pade awọn ibeere ti ṣiṣi ati pipade loorekoore. Ara ati disiki ti a fi sinu kikun ni CF3M. Fun falifu labalaba mẹta ti o wa ni NSEN tun le ṣe fun falifu DN2400 ti o tobi, a gba ...Ka siwaju -
Ohun elo ati awọn abuda igbekale ti irin rirọ lile lilẹ labalaba àtọwọdá
Lílo àti àwọn ànímọ́ ìṣètò ti fọ́ọ̀fù labalábá irin rirọ. Fọ́ọ̀fù labalábá irin rirọ jẹ́ ọjà tuntun ti orílẹ̀-èdè. Fọ́ọ̀fù labalábá irin rirọ ti iṣẹ́ gíga gba ìdènà elliptical onípele méjì àti ìdènà elliptical cone pàtàkì kan...Ka siwaju -
Ìbẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ ní ọdún 2022, ìbẹ̀rẹ̀ rere
NSEN fẹ́ kí gbogbo àwọn oníbàárà wa ti lo ìsinmi ayẹyẹ ìgbà ẹ̀ẹ̀rùn Tiger Year tó dára. Títí di ìsinsìnyí, gbogbo àwọn ẹgbẹ́ títà NSEN ti padà sí iṣẹ́ déédéé, iṣẹ́ ìdánilẹ́kọ̀ọ́ ti fẹ́rẹ̀ bẹ̀rẹ̀. NSEN ń ṣiṣẹ́ fún àwọn oníbàárà nílé àti lókè òkun nígbà gbogbo gẹ́gẹ́ bí olùpèsè irin tó jẹ́ ògbóǹtarìgì...Ka siwaju



