Bawul ɗin NSEN ya shirya buffet don bikin bikin tsakiyar kaka

Bikin Tsakiyar Kaka lokaci ne na haɗuwar iyali. Babban iyalin NSEN sun kasance tare tsawon shekaru da yawa, kuma ma'aikatan suna tare da mu tun farkon kafa ta. Domin mu ba wa ƙungiyar mamaki, mun shirya buffet a kamfanin a wannan shekarar.

Kafin a fara wasan buffet, an shirya wani wasa na musamman da zai jawo hankalin mutane. Kowa a cikin ƙungiyar NSEN ya shiga cikinsa sosai, kuma nasarar da ƙungiyar ta samu a gasar ta ba mu mamaki ba zato ba tsammani.

Wani abin mamaki ya zo daga wani abokin aiki wanda ya kasance ranar haihuwarsa, kuma bai san cewa mun yi masa odar kek ba, muna shirin bikin zagayowar ranar haihuwarsa. Barka da ranar haihuwa ga kai wanda ka biya NSEN a hankali!

A nan, NSEN tana yi wa dukkan kwastomomi da abokai fatan alheri ga iyali, lafiya mai kyau, da kuma bikin tsakiyar kaka mai cike da farin ciki!

Bawul ɗin Nsen yana muku fatan alheri bikin kek ɗin wata


Lokacin Saƙo: Satumba-21-2021