NSENÌwífúnni

Wọ́n dá NSEN Valve sílẹ̀ ní ọdún 1983, ó jẹ́ "Ilé-iṣẹ́ ìmọ̀-ẹ̀rọ gíga" ti orílẹ̀-èdè, "Ìmọ̀-ẹ̀rọ ìmọ́-ẹ̀rọ gíga, Ìtúnṣe, Ìyàtọ̀, Ìmúdàgba àti Ilé-iṣẹ́ tuntun tuntun" àti "Ilé-iṣẹ́ ìmọ̀-ẹ̀rọ ní agbègbè Zhejiang", "Ẹgbẹ́ ọmọ ẹgbẹ́ ti Ẹgbẹ́ Ilé-iṣẹ́ Ẹ̀rọ Gbogbogbòo ti China", àti "Ilé-iṣẹ́ AAA-ìpele Kírédíìtì Didara China". Ilé-iṣẹ́ náà wà ní agbègbè iṣẹ́ Lingxia, Ìta Wuniu, Àgbègbè Yongjia, Ìlú Wenzhou, Ìpínlẹ̀ Zhejiang. Ní ọdún 30 tí ó ti ní ìrírí, NSEN ti kọ́ ẹgbẹ́ tí ó dúró ṣinṣin tí ó ní àwọn ẹ̀bùn gíga, nínú wọn ju àwọn onímọ̀-ẹ̀rọ mẹ́wàá ti àwọn oyè àgbà àti àwọn àgbà lọ tí wọ́n ti ń ṣe ìwádìí ìmọ̀-ẹ̀rọ valve ní gbogbo ọdún, láti rí i dájú pé ìmọ̀-ẹ̀rọ ọjà náà ń ṣiṣẹ́ ní gbogbo ìgbà àti pé dídára rẹ̀ jẹ́ ọ̀kan-ò-jọ̀kan.

Àwọn fáfà ti àmì-ẹ̀rọ "NSEN" ti ní orúkọ rere fún ìgbà pípẹ́ nínú iṣẹ́ náà, wọ́n ní ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì gíga, wọ́n sì ti fún wọn ní ìwé-ẹ̀rí orílẹ̀-èdè tó ju ọgbọ̀n lọ, èyí tí wọ́n fún wọn ní "ìtọ́sọ́nà irin sí àmì-ẹ̀rọ irin méjì" ní ìwé-ẹ̀rí ìṣẹ̀dá orílẹ̀-èdè náà, ó ṣe é ṣe.Lílo ọ̀nà méjì "odo" jíjìn omi tí a rí lábẹ́ 160kgf/cm2 titẹ gígaàti àwọn ohun èlò tí kò ní dín iṣẹ́ náà kù dáadáa lábẹ́ 600℃ Igbóná gíga, tí ó kún àlàfo orílẹ̀-èdè àti ṣíṣẹ̀dá fáìlì dídára gíga lórí ọjà, nítorí náà, a kọ ọ́ sí ìwé àkójọ ọjà tuntun orílẹ̀-èdè láti ọwọ́ Ìgbìmọ̀ Àjọ Ìṣòwò àti Ìṣòwò ti Ìpínlẹ̀, a sì ti yàn án gẹ́gẹ́ bí àṣàyàn tó dára jùlọ ti àwọn ìwé àṣẹ àgbáyé. Ọjà tí a fún ní àṣẹ "Fáìlì labalábá ìdìpọ̀ irin-irin méjì" tí NSEN ṣe láìdáwọ́lé ni a lè fi wé àwọn ohun tí a kó wọlé ní Yúróòpù, ìdìpọ̀ irin-sí-irin líle, àti ìdìpọ̀ ìdìpọ̀ tí a lè yípadà, èyí tí ó ní àwọn àǹfààní ti ìdìpọ̀ ọ̀nà méjì, àìsí ìjìnlẹ̀, ìdènà ìfọ́, ìdènà ìfàsẹ́yìn, àti ìgbésí ayé pípẹ́.Gẹ́gẹ́ bí olùpèsè irú àwọn ọjà bẹ́ẹ̀ ní àkọ́kọ́, NSEN ni ilé-iṣẹ́ ìkọ̀wé pàtàkì ti àwọn ìlànà orílẹ̀-èdè fún àwọn fálù labalábá.

Lọ́wọ́lọ́wọ́, a ní àwọn ohun èlò ìṣẹ̀dá àti ìwádìí tó ti pẹ́, bíi CNC machining center, CNC vertical lathes ńlá, àwọn irinṣẹ́ ẹ̀rọ ìṣàkóso nọ́mbà, àti àwọn ohun èlò ìdánwò ara àti kẹ́míkà bíi ìṣàyẹ̀wò ìṣẹ̀dá kẹ́míkà ohun èlò, àwọn àdánwò ohun ìní ẹ̀rọ, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. A sì ti dá àwọn ètò ìṣàkóso iṣẹ́ sílẹ̀ bíi MES, CRM, àti OA láti ṣẹ̀dá ìdánilẹ́kọ̀ọ́ ìṣẹ̀dá ìwífún tó ní ọgbọ́n.

Ìròyìn NSEN 8

Wọ́n ti fún NSEN Valve ní Metal Hard Seal Butterfly Valve Enterprise Technology R&D Center, ilé-iṣẹ́ ìṣẹ̀dá-ẹ̀rọ kan; wọ́n ṣe àwọn falifu labalaba láìdáwọ́dúró, wọ́n sì gba ìwé-ẹ̀rí àgbáyé kan tó tayọ̀, àwọn ìwé-ẹ̀rí ìṣẹ̀dá márùn-ún, àwọn ìwé-ẹ̀rí àwòṣe tó ju 30 lọ, ọjà tuntun tó ṣe pàtàkì ní orílẹ̀-èdè kan, àwọn ọjà tuntun mẹ́fà ní ìpele ìpínlẹ̀, àwọn ọjà tuntun ní ìpele ìpínlẹ̀, àwọn ọjà ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì àti ìmọ̀ ẹ̀rọ tó tayọ̀ ní ìpele ìpínlẹ̀, àwọn ọjà tó dára jùlọ ní ìpele ìpínlẹ̀ àti ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìwé-ẹ̀rí falifu labalaba mìíràn.

NSEN gbé ètò ìdánilójú ìṣàkóso dídára pípé kalẹ̀, àwọn ẹ̀rọ pàtàkì sì ti fọwọ́ sí i.Ìjẹ́rìí TS, Ìjẹ́rìí ètò ìṣàkóso dídára ISO9001, Ìjẹ́rìí CE, Ìjẹ́rìí API, Ìjẹ́rìí EAC,ati bẹbẹ lọ.

Àwọn ìlànà BS, ISO, ANSI, API, GOST, GB, àti HG ni a ń lò fún àwọn ọjà náà, èyí sì mú kí wọ́n wà nílẹ̀ pẹ̀lú iṣẹ́ ìṣàkóso àti ìdènà tó dára, tí a ń lò fún agbára átọ́míìkì, epo rọ̀bì, ilé iṣẹ́ kẹ́míkà, agbára iná mànàmáná, iṣẹ́ irin, ṣíṣe ọkọ̀ ojú omi, gbígbóná, ìpèsè omi, àti ìṣàn omi, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, wọ́n sì ti ń ṣiṣẹ́ dáadáa fún ọ̀pọ̀ ọdún.

Ọpọlọpọ awọn iru ipinfunni ti o dara julọ fun ohun elo ati eto edidi ni a le pese ni ibamu si ibeere ipo iṣẹ ni lilo gangan ti ọja naa lati pade awọn aini oriṣiriṣi ti awọn alabara lori iṣẹ ọja naa.

Ní ìrètí ọjọ́ iwájú, NSEN Valve yóò dúró ṣinṣin láti gba “didara, iyàrá, àti ìṣẹ̀dá tuntun” gẹ́gẹ́ bí àṣà ìbílẹ̀ ti ilé-iṣẹ́, rí i dájú pé ìmọ̀ ẹ̀rọ ọjà wà ní iwájú, gbé ìṣẹ̀dá tuntun ilé-iṣẹ́ lárugẹ, jẹ́ agbára ìdíje pàtàkì ilé-iṣẹ́ àti láti máa ṣe àṣeyọrí tuntun nígbà gbogbo láti fún àwọn olùlò ní àwọn ọjà àti iṣẹ́ tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé.