Bi-itọnisọna ọbẹ Gate àtọwọdá

Àpèjúwe Kúkúrú:

Iwọn Ibiti:2″ – 36″ tàbí DN 50 – DN 900

Idiwọn Titẹ:Class150 tàbí PN6 – PN16

Ibiti iwọn otutu:0℃-200℃

Ìsopọ̀:Wafer, Lug, Flange

Ìṣètò:Lilẹ-itọnisọna meji

Ohun èlò:GG25, GGG40, WCB, CF8, CF8M àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ

Iṣẹ́:Afowoyi, Jia, Pneumatic, Pq Wheel ati be be lo


Àlàyé Ọjà

Àwọn Ìlànà Tó Wúlò

Àtìlẹ́yìn

Àwọn àmì ọjà

Àkótán Àkótán

• Ìdìdì ìtọ́sọ́nà méjì

• Ijókòó tó le koko

• Ẹ̀rọ ìwẹ̀nùmọ́ ara ẹni

• Igi tí kò ní ìdàgbàsókè tàbí igi tí ó ń dìde


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Apẹrẹ ati Iṣelọpọ:MSS SP-81
    Oju si Oju:MSS SP-81, ASME B16.10, EN 558
    Ipari Asopọ:ASME B16.5, EN 1092, JIS B2220
    Idanwo:MSS SP-81

    NSEN gbọ́dọ̀ tẹ̀lé iṣẹ́ àtúnṣe ọ̀fẹ́, ìyípadà ọ̀fẹ́ àti ìpadàbọ̀ ọ̀fẹ́ láàrín oṣù 18 lẹ́yìn tí fóòfù náà bá ti ṣiṣẹ́ tán tàbí oṣù 12 lẹ́yìn tí a fi sori ẹ̀rọ tí a sì lò ó lórí òpópónà lẹ́yìn iṣẹ́ àtijọ́ (èyí tí ó kọ́kọ́ wá). 

    Tí fáìlì náà bá bàjẹ́ nítorí ìṣòro dídára nígbà tí a bá ń lò ó nínú ọ̀nà ìtọ́jú ààrùn láàárín àkókò ìdánilójú dídára náà, NSEN yóò pèsè iṣẹ́ ìdánilójú dídára ọ̀fẹ́. A kò gbọdọ̀ dá iṣẹ́ náà dúró títí tí a ó fi parí àṣìṣe náà tí fáìlì náà yóò sì ṣiṣẹ́ déédéé, tí oníbàárà náà yóò sì fọwọ́ sí lẹ́tà ìdánilójú náà.

    Lẹ́yìn tí àkókò tí a sọ bá parí, NSEN ṣe ìdánilójú láti fún àwọn olùlò ní iṣẹ́ ìmọ̀-ẹ̀rọ tó dára ní àkókò tí ó yẹ kí wọ́n tún ọjà náà ṣe àti láti tọ́jú rẹ̀.

    Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa