NSEN ti ṣe àtúnṣe fọ́ọ̀fù labalábá mẹ́ta PN6 DN2400 fún àwọn oníbàárà wa nítorí àwọn ohun tí wọ́n nílò. A máa ń lo fọ́ọ̀fù náà fún lílo Steam. Láti rí i dájú pé ìpele fọ́ọ̀fù náà yẹ fún ipò iṣẹ́ wọn, àkókò ìjẹ́rìí ìmọ̀-ẹ̀rọ àkọ́kọ́ ti kọjá oṣù mélòókan, NSEN sì ti bá àwọn oníbàárà sọ̀rọ̀ ní ọ̀pọ̀ ìgbà.
Fiwé pẹ̀lú fáìlì kékeré, fáìlì ńlá àti lílo ara tí ó ní ìfúnpọ̀ díẹ̀ ṣòro díẹ̀. Nítorí náà, ara máa ń gba ohun èlò tí a ṣe pẹ̀lú àwọn egungun ìhà tí ó ń fúnni ní okun, a sì máa ń lo díìsìkì náà láti fi ṣe é. Nígbà tí NSEN bá ṣe àwòrán fáìlì ńlá náà, a ó gbé ìṣòro agbára ara yẹ̀ wò, nítorí náà, ní gbogbo ìgbà, sisanra ara yóò nípọn ju ìwọ̀n tí a béèrè fún lọ láti rí i dájú pé ikarahun náà lágbára.
Tí o bá nílò fáàfù labalábá onígun mẹ́rẹ̀ẹ̀rin tó tóbi fún iṣẹ́ rẹ, kí o kàn sí NSEN fún ìbéèrè!
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kejìlá-21-2021




